Quantcast
loading...

Score: 16°       Point: 309774       Stars: 0        

Jamiiforums
Jamiiforums-avatar













Jamiiforums

jamiiforums.com

Jamii Forums: The Home of Great Thinkers. Where we Dare to Talk Openly!





Get Adobe Flash player



         Blog

Jinsi ya kufanya ujasiriamali kwenye mtandao....(how to earn online money online)

KATIKA KUHANGAIKA KUTAFUTA PESA ONLINE NIMEKUTANA NA HII AMBAYO KADRI YA JUHUDI ZAKO NDIO UNAPATA PESA NYINGI....JE WADAU KUNA ULAZIMA WA KUAJIRIWA HAPA??? FUATILIA LINK HAPA CHINI UJIONEE.
StartReferralJob.com Earn 50$ daily by referring link to your friends

2013-06-12 14:27:02
Similar

Rasimu ya katiba

Wapendwa kwanza mimi ni new member hapa so naomba mnikaribishe.
Jaman mimi hli swala la serikali tatu mimi naona bdo complicated xana! Cjui kama litawezekana! Hebu 2ache ushabk, let us thnk it critical is it posible?

2013-06-12 14:25:17
Similar

Katiba Mpya inasema Nini Kuhusu Haki ya huduma bora za Afya?

Nimepitia Rasimu nzima, sijaona popote ambapo swala la Afya limetajwa.
Access to quality health services is fundamental right. Mbona halijitokezi kwenye rasimu?

2013-06-12 14:24:33
Similar

Hodi kipande hii.

Hii nimara yangu ya kwanza kujiunga jf nipokeeni kwa mikono miwili!

2013-06-12 14:22:52
Similar

Wateja wa chumvi!

Habari za leo wadau!
Natafuta wateja wa chumvi(un processed) nimevuna zaidi ya tani2.....kwa anae hitaji au anae jua wapi naweza pata soko naomba michango yenu wadau.

2013-06-12 14:18:59
Similar

Maoni yangu katika rasimu ya katiba 2013: viongozi na waliokuwa viongozi wa dini wasiwe wagombea

wadau, hivi karibuni kumekuwa na wimbi kubwa la viongozi wa dini kuachana na kazi za kiroho na kuingia kwenye siasa. Hilo si tatizo kwani inaruhusiwa kwa mujibu wa katiba tuliyonayo. hata hivyo, pamoja na katiba kutoa mwanya huo, wengi wao wamekuwa wakitumia mwanya huo kutoa upendelea kwa wafuasi wa dini yao au kutumia majukwaa yao ya kisiasa kuponda au kukandamiza imani ya dini nyingine.
Ile dhana ya usichanganye dini na siasa inapotea. pia watu hawa ambao ni viongozi wa kiroho au waliwahi kushika nyadhifa mbalimbali katika jumuiya za kiroho wamekuwa wakitumika na viongozi wa dini au madhehebu yao kukandamiza dini nyingine au kutengeneza mipango michafu ili viongozi wa kisiasa dini au dhehebu jingine waonekane kuwa hawafai au wanatoa upendeleo kwa dini yao.
Kutokana na mkanganyiko huu,

2013-06-12 14:16:34
Similar

Nipo njiapanda naombeni msaada wa kimawazo wana jf

Habari wadau mm ni kijana wa kitanzania kwa sasa naona umri wangu wa kuoa umefika. Katika harakati za kumpata mwenza nimefanikiwa kumpata msichana lakini huyu dada anatatizo moja amekeketwa naombeni msaada wa mawazo hivi ni namna gani ya kuishi na mwanamke wa stail hii? Ili nae afurahie tendo. Maana naona hana hamasa yeyote wakati mwingine tupo kwenye mambo yetu lakini sioni kama anafurahia. Pia hajiamini na ameathirika sana kisaikolojia. Tafadhari nisaidieni wadau sitaki kumwacha mtoto huyu. Naomba kuwakilisha.

2013-06-12 14:15:20
Similar

Hii ni namba ya wap?

0411400449 wakuu hii ni namba ya cm ya mezani au mkononi msaada plz!
Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums

2013-06-12 14:13:59
Similar

Naombeni msaada kwa wanaojua

Window 8 inaweza kuwekwa kwenye computer yenye RAM ya 1GB ???

2013-06-12 14:11:25
Similar

to those who are finding partners

hivi hao wanaotafuta wachumba huwa wapo serious au? nimejaribu hata kuwatafuta kwa njia ya simu but hawapatikan why wanaweka fake no km hawapo serious si waache tu.

2013-06-12 00:51:23
Similar

Mapungufu ya Lady jaydee na kosa la kumwita Mwana Fa mwanaFatuma

Kwanza nakupongeza sana mdada kwa kufanya bidii katika muziki na kimaendeleo pia.mimi siko Tanzania kwa muda sasa lakini nafuatilia kwa karibu sana kila kinachotokea huko.Majuzi uliposti katika tweeter na kumwita mwana Fa mwanafatuma.Binafsi skufurahi kwa kuwa sioni sababu hasa ya wewe kumwita Mwana Fa mwanafatuma.Sababu hasa inayo sababisha wewe kumwita hivo ni kwamba unahisi kuwa karubuniwa na CLOUDS FM kukuhujumu kwa kuweka shoo yake siku na tarehe ambayo wewe pia ulikuwa na shoo.Lakini umesahau kuwa msanii hupangiwa shoo na promota lakini pia hutegemea ujira wake kutokana na shoo anazofanya.Ingewezekana vipi MWANA FA kukataa kufanya shoo tarehe 31,kisa wewe unafanya shoo???,kwani we ni nani hapa tz ampaka watu waahirishe mambo yao na kuweka atention kwako????.
Umesahau kuwa hata hayo

2013-06-12 00:07:10
Similar

Nani yuko macho nimpe ya motomoto?

Jama kaja na mrembo wake bar kumbe jamaa mifko imetoboka mrembo c kagiza savana jama kaaga anaend chon mpakasasa ajarudi

2013-06-12 00:01:29
Similar

Msaada jf doc.

Ni mara ya kwanza kujitokeza jukwaa la wataalamu wa afya, nina matatizo mawili
1. Ningependa kujua athari za kunywa maji ya baridi sana, mimi huwa nakunywa maji ya baridi SANA na mara nyingi nakosana na gf wangu, cha ajabu sijawahi kupata matatizo yoyote.
2. Huwa napata maumivu makali upande wa kulia wa tumbo (maeneo ya appendix au ini, sina uhakika ) nilienda hospitalini kufanyiwa uchunguzi wa kina ila madaktari hawakuona tatizo, nakosa raha hasa maumivu yakianza.
Naomba msaada na ushauri!

2013-06-11 23:49:28
Similar

msaada kwa anae wajua hawa button pay

wadau naomba msaada wenu kuna hawa jamaa wa button pay wanatoa huduma za uwakala wa luku star times na vocha za kurusha na modem topup mitandao yote je kamishen zao zimekaaje na vp uhakika wao katika network

2013-06-11 23:26:59
Similar

Kwaribu kituo cha msada wa sheria mola

TUNATOA HUDUMA KAMA ZIFUATAZO kama madai ya ardhi ,jinai,ndoa, miradhi ,madai yakawaida ,pia tunawakilisha wateja wakesi mahakamani kama kutaonekana kunahitaji hilo na kusimamia mauzo mbalimbali/kushudia mauzo na tuna handaa memorandum za makampuni mbalimbali namengineyo KITUO CHETU CHA MORA KIPO Barabara ya nyerere/Mtaa wa Bohari ghorofa ya EAGT/Furniture Centre, ghorofa ya tatu chumba na 301 simu 0713602026, 0783450400, 0712690760 KARIBUNI SANA

2013-06-11 23:01:38
Similar

Imam Beaten at Mosque in Dispute over Prayer...

Nabeul security services on Sunday (June 9th) arrested three young salafists, Shems FM reported. The salafists allegedly attacked the imam of the Al Fateh mosque verbally and physically while he was giving a lesson on prayer.
Salafists attack Nabeul imam | Magharebia

2013-06-11 23:00:46
Similar

Naomba uniruhusu kusema hili neno''baadhi ya wanasiasa ni wapumbavu''tazama kenya

Leo hii mbunge wa Kenya ambaye amechaguliwa kipindi ambacho hata akizidi miezi 4,tayari anataka kuongezwa mshahara kwa kisingizio cha kufanya kazi sana.
Kenya ni nchi maskini na hao wabunge pasipo na shaka waliomba ridhaa kwa wananchi wao ili kuwaongoza katika kupunguza umaskini wao. Lakini leo mbunge huyo akiwa hajafikisha hata mwaka mmoja anadai kazi ni ngumu na anahitaji malipo zaidi.
Leo anataka kulipwa kiasi cha shilingi za tanzania zaidi ya Milioni 16 ambazo ni sawa na shilingi za kenya zaidi ya laki nane. Na hii iwe ni funzo kwa Watanzania kamwe tusikubali ujinga kama huu.
Yaani Kenya ni miongoni mwa nchi duniani ambazo Wabunge wake wanalipwa pesa nyingi kuliko nchi nyingine.
Usishangae mimi kuzungumzia Kenya ilihali ni Mtanzania,kumbuka ule msemo unaosema ''mwenzio akinyolewa na we

2013-06-11 23:00:38
Similar

15 Million Egyptians Sign Anti-Morsi Petition... 15 Million Egyptians Sign Anti-Morsi Petition...

Morsi votes in referendum
AFP photo
Nearly 15 million people have signed a petition to hold early presidential elections, in a campaign seeking to “remove confidence” in Egypt’s Islamist President Mohamed Morsi,
Egypt Independent
reported.
Tamarod, the opposition campaigned meaning “rebel” in Arabic, was launched in May, attempting to 15 million signatures to outnumber the votes gained by Morsi in last year’s presidential election.
The opposition is campaign “studying the possibility of confidentially submitting the forms to the Supreme Constitutional Court” before June 30,” said spokesperson Mahmoud Badr.
“We are printing the forms on CDs to preserve them,” Badr said.
Morsi’s tenure as president has been marked by severe political turmoil and opposition.
Tags:
Saudi Arabia
Egypt
oppositi

2013-06-11 22:58:06
Similar

Bomb found under Italian diplomatic car in Tripoli

A bomb planted under an Italian diplomatic car in the Libyan capital Tripoli was discovered and exploded as police had cordoned off the area, diplomatic and security sources said.
No one was injured in the incident, which happened as the diplomats had stopped off to go shopping in the central Zawiyat Dahmani area on Tuesday afternoon, the sources said.
"The driver noticed something strange under the car and the police were called. The area was cleared and the car then exploded," one of the sources added.
A Foreign ministry spokesman in Rome said two embassy officials were travelling in the car.
Read more:
| Reuters

2013-06-11 22:55:41
Similar

National service (j.k.t) kwa form six graduates

Je kuna yeyote mwenye taarifa kamili juu ya hili? Ukifanya marejeo kwenye hotuba ya Mnadhimu Mkuu wa MafunzoJKT kwa Mh. Rais siku ya ufunguzi wa Mafunzo ya Kijeshi, ukakamavu na uzalendo kwa Vijana mwezi Tatu,alisema: ".......mafunzo haya yatachukua muda wa miezi sita, yaani tutapokea vijana kwa awamu mbili kila awamu itapata mafunzo kwa miezi 3. Kwa kuanzia tumechukua vijana 5000 kutoka shule 25 za sekondari. Badaye tutachukua vijana wengine idadi kubwa zaidi ili kuhakikisha kuwa kabla ya muda wa vijana kujiunga na masomo ya juu zaidi wawe tayari wameputia mafunzo haya.........". JE NI KWELI KUWA WALE WALIOTANGULIA WANAPO MALIZA NGWE YAO TAR.21 MWEZI HUU, WALE WALIOPATA DARAJA LA KWANZA HADI LA TATU NI ZAMU YAO? Mwenye taarifa kamili aokoe jahazi ili watu wakamilishe michakato ya Applicat

2013-06-11 22:40:11
Similar

View More (Log In and Will Fans)









Win the T-shirt



with only 4000 points






















Who We Are Partner Advertising Contacts Privacy terms Help & FAQ

© Copyright 2010-2017 Fabrizio Fichera. All rights reserved.

© 2010-2018 Fabrizio Fichera

dialogShowMessage!

Fill out the form you see below. Registration is free, fast and simple.
If you are already registered, sign in page login.


Web Site :
Required Field
First Name :
Required Field
Last Name :
Required Field
Email :
Required Field
Sex :
Required Field

evolveStar.com is free for ever !


evolveStar.com provides a search engine that allows you to gather information to write their own blog.


evolveStar.com enhances the sources displaying the logo of the site.


If you want to remove your site or you believe a site listed infringes copyright, please report it to: info@evolvestar.com


Specifies the subject copyright violation and the url of the page


evolveStar.com respecting the law DMCA (Digital Millennium Copyright Act) will immediately remove whatever its merits.


Next will be effectual and relevant checks.